Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    6

Click vào tên cầu thủ >> bị văng ra khỏi game ??

Anh em cho hỏi tại sao tôi lại bị cái lỗi như vậy ?
    Khi mình click vào tên cầu thủ nào đó bất kì, thì không hiểu sao game tự động văng ra và ko báo bất cứ 1 lỗi nào.
    Đã chơi FM rất nhiều năm, nhưng ko hiểu sao lần này lại bị cái lỗi này ? Anh em giúp với
    Tôi xài cái FM Russian, rồi thêm file language English vô. Lúc đầu chạy bình thừơng, sau này nó mới bị lỗi ?? Help pls !

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    4,029
    cấu hình máy bác ntn, nếu yếu thì khi chơi FM bác đừng chạy các program khác ngoài FM

Số bài viết
    6
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    cấu hình máy bác ntn, nếu yếu thì khi chơi FM bác đừng chạy các program khác ngoài FM
    Cấu hình máy ko mạnh lắm. Core 2 dual thôi. Vấn đề là chơi fame bình thường, đá 3D luôn vẫn chạy vèo vèo. Chỉ có bị lỗi click tên cầu thủ thì văng ra ....

Số bài viết
    2
    up cho câu hỏi. Mình cũng bị vấn đề như thế này

Số bài viết
    2,107
    Ram bác chủ Pic thế nào,tóm lại đây là trường hợp máy yếu thôi,khi chạy bác cố gắng tắt bớt hết các chương trình,xem cả những chương trình chạy ngầm nữa,bác dùng phần mềm diệt virus gì,có nặng ko,nặng thì lúc chơi chịu khó tắt đi

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    4
    Mình cũng bị lỗi này. Kích vào bất kỳ 1 cầu thủ nào đều bị out khỏi game luôn. Cấu hình mày mình có lẽ ko có vấn đề j với game này (Ram3G, CPU i5).
    Đã vào topic "Tổng hợp các lỗi và cách fix trong FM11-Tìm ở đây trước khi hỏi." nhưng cũng ko biết mình bị lỗi j.
    Mong các bác giúp đỡ.

Số bài viết
    1,783
    Bạn chơi bản nào , đã patch thử chưa Bạn hãy cài lên bản 11.3 mới nhất và chơi với bản Reload - gọi nôm na là bản tiếng Anh - xài ổ ảo file iso - cùng cực lắm hãn xài crack.

Vì đây "hoàn toàn" là do lỗi cứng của máy hoặc do cài đặt. Lỗi ram có thể là 1 lý do , mà lỗi win dẫn đến chơi các trò chơi bị văng ra ngoài cũng là 1 điều đáng nói tới.

Số bài viết
    4
    Mình đang chơi bản 11.0-Tiếng Anh-dùng ổ ảo.
    Hiện tượng này xảy ra sau khi mình lên 4rum down bộ quần áo giải Ngoại Hạng Anh và cả khuôn mặt của M.U, cùng lúc đấy mình cũng lên huấn luyện tuyển Anh. Lúc đầu ko sao, sau lỗi từ khi vào Pool Anh (hồ sơ những cầu thủ đc để ý cho cả các cấp U21, U23, tuyển QG) thì bị out khỏi game, sau đấy mình cũng chả để ý lắm, vài ngày sau đến lượt hiện tượng kích vào bất kỳ cầu thủ nào cũng bị out. Chả lẽ lại do win?

Ah, bổ xung là mình lập lại new game cũng vẫn bị.

Số bài viết
    4
    Update: Sau khi cài đặt bản 11.3 cách đây ít phút thì đã hết lỗi. Chả hiểu vì sao nhưng cứ hưởng thụ cái đã

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới